|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mẫu số: | K513 | Tính năng: | phân hủy |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Bất kỳ màu nào | Vật liệu: | PP |
| Kích cỡ: | Trung bình | Thời gian dẫn: | 15-25 ngày |
| MOQ: | 10000 | Chiều dài ống: | Ống ủy quyền tùy chỉnh |
| Tỷ lệ xả: | Tỷ lệ xả | Gói vận chuyển: | Thùng giấy mạnh mẽ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 40mm | Nhãn hiệu: | Kylin |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc | Mã HS: | 84249020 |
| Năng lực sản xuất: | 1.000.000 CÁI mỗi tháng | ||
| Làm nổi bật: | bơm bọt mousse làm sạch,bơm rửa mặt không có không khí,chai bơm kem dưỡng da K513 |
||
![]()
Máy tạo bọt tạo bọt Facial Mousse K513 kèm cọ
| Mục | Bơm bọt K513 kèm chổi |
| Kích thước cổ | 40mm |
| Phóng điện | 0,40-0,80ml/T |
| Vật liệu | PP, PE, SST |
| Cách sử dụng |
Bao bì nước rửa tay, bao bì kem dưỡng da, bao bì mỹ phẩm, bao bì sản phẩm chăm sóc da, mousse bảo vệ tóc, sữa rửa mặt, kem cạo râu, nước rửa tay |
| Lợi thế | Thiết kế chống rò rỉ, hình dáng đẹp, chất lượng tốt |
| đóng gói | Thùng carton xuất khẩu có nhãn hiệu vận chuyển |
| SỐ LƯỢNG | 500 PCS/CTN hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| MEAS. | 56*45*40CM |
| GW | 14kg |
| Tây Bắc | 13kg |
| Cảng giao hàng | FOB Ninh Ba |
| MOQ | 10000 chiếc |
| Thời gian dẫn | 20-25 ngày sau khi đặt hàng của bạn |
| năng lực sản xuất | 1000000 chiếc / tháng |
| Điều khoản Parment | T/T đặt cọc 30%, số dư thanh toán trước khi giao hàng sau khi kiểm tra QC. |
| Thời gian đảm bảo chất lượng |
12 tháng sau khi giao hàng |
![]()
Phạm vi sản phẩm của chúng tôi bao gồm máy bơm kem dưỡng da, bình xịt kích hoạt, máy bơm bọt, chai không có không khí, chai kem dưỡng da, lọ kem, hộp đựng nhỏ gọn, son môi và các hộp đựng mỹ phẩm khác.
Công ty TNHH Giải pháp Bao bì Ninh Ba Kylin là một doanh nghiệp sáng tạo chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất các gói hàng dùng cho gia đình, vệ sinh, chăm sóc cá nhân, v.v.
Các bộ phận của công ty bao gồm tất cả các bộ kích hoạt, máy phun sương mịn, máy bơm kem dưỡng da, máy bơm kem, máy bơm tạo bọt, ống nhỏ giọt chai không có không khí, v.v. KYLIN cung cấp dịch vụ một cửa, không chỉ công nghệ R&D mà còn có giá cả cạnh tranh với chất lượng cao.
Chúng tôi được đặt tại Yuyao, Trung Quốc, tận hưởng lối đi thuận tiện đến cảng Ninh Ba và Thượng Hải. Với hơn 17 năm kinh nghiệm, KYLIN đã thiết lập mạng lưới bán hàng vươn tới Nam Á, Đông Bắc Phi, Châu Âu, Trung Đông và Nam Mỹ.
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413