|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mẫu số: | K801-1 | Tính năng: | phân hủy |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Bất kỳ màu nào | Vật liệu: | PP |
| Kích cỡ: | Trung bình | Thời gian dẫn: | 15-25 ngày |
| MOQ: | 10000 | Chiều dài ống: | Ống ủy quyền tùy chỉnh |
| Tỷ lệ xả: | Tỷ lệ xả | Gói vận chuyển: | Thùng giấy mạnh mẽ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 24/410, 28/410, 33/410 | Nhãn hiệu: | Kylin |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc | Mã HS: | 84249020 |
| Năng lực sản xuất: | 1.000.000 CÁI mỗi tháng | ||
| Làm nổi bật: | Máy bơm loại bỏ sơn móng tay,máy bơm chất lỏng đẩy xuống K801-1,thùng bơm không khí cho mỹ phẩm |
||
![]()
K801-1 24/28/33 Máy bơm loại bỏ sơn móng bằng nhựa thân thiện với môi trường
| Điểm | K801-1 bơm loại bỏ sơn móng đen |
| Kích thước cổ | 24/410,28/410,33/410 |
| Quyết định | 0.45-0.55ml/T |
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | chai sơn móng tay, chai nước làm sạch |
| Ưu điểm | Thiết kế chống rò rỉ, hình dạng đẹp, chất lượng tốt |
| Bao bì | Thùng hộp xuất khẩu với nhãn vận chuyển với pallet nhựa |
| Số lần sử dụng | 1000 PCS/CTN hoặc tùy thuộc vào khách hàng |
| MEAS. | 57*39*42CM |
| G.W. | 16kg |
| N.W. | 15kg |
| Cảng giao hàng | FOB Ningbo |
| MOQ | 10000pcs |
| Thời gian dẫn đầu | 15-25 ngày sau khi đặt hàng |
| Công suất sản xuất | 1000000 miếng/tháng |
| Các điều khoản của Parment | T / T 30% tiền gửi, số dư được thanh toán trước khi vận chuyển sau khi kiểm tra QC. |
| Thời gian bảo đảm chất lượng | 12 tháng sau khi sinh |
Ningbo Kylin Packaging Solutions Co., Ltd là một doanh nghiệp sáng tạo chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất bao bì cho gia đình, làm sạch, chăm sóc cá nhân vv.- kết hợp công nghiệp và thương mại.
Các bộ phận của công ty bao gồm tất cả các thiết bị kích hoạt, máy phun sương mù mịn, bơm kem, bơm kem, bơm bọt, máy thả chai không khí v.v. KYLIN cung cấp dịch vụ một cửa, không chỉ công nghệ R & D,nhưng cũng có giá cả cạnh tranh với chất lượng cao.
Với hơn 17+ năm kinh nghiệm, KYLIN đã thiết lập một mạng lưới bán hàng đạt đến Nam Á,Đông Bắc Phi, Châu Âu, Trung Đông và Nam Mỹ.
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413