|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Làm nổi bật: | bơm kem dưỡng da bằng nhựa,chai bơm không có không khí 24/410,bơm kem dưỡng da có bảo hành |
||
|---|---|---|---|
| Mã hàng | K701-AP |
| Sự miêu tả | bơm kem |
| Đóng cửa | 18/410 20/410 24/410 28/410 |
| Chức năng | bơm huyết thanh |
| đầu ra | 0,25ml/T |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào có thể |
| Chất liệuVật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/1000 chiếc |
| năng lực sản xuất | 150.000 chiếc/ngày |
| GW (KGS) | 12kg |
| Tây Bắc (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ninh Ba |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| MOQ | 10.000 chiếc cho mỗi màu |
| Sự chi trả | Trả trước 30% và số dư phải được thanh toán so với bản sao B / L. |
| MÃ HS | 84132000 |
Công ty TNHH Giải pháp Bao bì Ninh Ba Kylin là một doanh nghiệp sáng tạo chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất các gói hàng dùng cho gia đình, vệ sinh, chăm sóc cá nhân, v.v.
Các bộ phận của công ty bao gồm tất cả các bộ kích hoạt, máy phun sương mịn, máy bơm kem dưỡng da, máy bơm kem, máy bơm tạo bọt, ống nhỏ giọt chai không có không khí, v.v. KYLIN cung cấp dịch vụ một cửa, không chỉ công nghệ R&D mà còn có giá cả cạnh tranh với chất lượng cao.
Chúng tôi được đặt tại Yuyao, Trung Quốc, tận hưởng lối đi thuận tiện đến cảng Ninh Ba và Thượng Hải. Với hơn 17 năm kinh nghiệm, KYLIN đã thiết lập mạng lưới bán hàng vươn tới Nam Á, Đông Bắc Phi, Châu Âu, Trung Đông và Nam Mỹ.![]()
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413