|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mẫu số: | K601-2 CAM | Tính năng: | Có thể tái chế |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh | Vật liệu: | PP |
| Kích cỡ: | Bé nhỏ | Đóng cửa: | 20/410 24/410 28/410 |
| Tỷ lệ xả: | 0.26-0.30ml/t | Gói vận chuyển: | đóng gói thùng carton |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 20/410 24/410 28/410 | Nguồn gốc: | Chiết Giang |
| Mã HS: | 84248910 | ||
| Làm nổi bật: | Máy phun chuột nhỏ bằng nhựa màu cam,Máy phun máy bơm không khí,Máy phun chuột nhỏ với bảo hành |
||
| Công ty TNHH Giải pháp Bao bì Ninh Ba Kylin Thêm vào:Rm#807,Tòa nhà Heli South,Số 328 đường Nanleinan,Phố Lê Châu,Yuyao 315400, tỉnh Chiết Giang, Trung Quốc |
|
| Mã hàng | K601-2 |
| Sự miêu tả | Bình xịt kích hoạt |
| Đóng cửa | 20/410 24/410 28/410 (Có thể chọn đóng bánh cóc) |
| Chức năng | PHUN/DÒNG; PHUN/PHUN |
| đầu ra | 0,26-0,30ml/T |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào |
| Vật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/500 CÁI |
| năng lực sản xuất | 200.000 CÁI/NGÀY |
| GW (KGS) | 12kg |
| Tây Bắc (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ninh Ba |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Mã HS | 84248910 |
| MOQ | 30.000 CÁI cho mỗi màu |
| Sự chi trả | Trả trước 30% và số dư phải được thanh toán so với bản sao B / L. |
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413