|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mẫu số: | K102-3 | Tính năng: | Có thể tái chế |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh | Vật liệu: | PP |
| Kích cỡ: | Bé nhỏ | Đóng cửa: | 28/400 28/410 28/413 28/415 |
| Tỷ lệ xả: | 00,80-0,90ml/t | Gói vận chuyển: | đóng gói thùng carton |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 28/400 28/410 28/415 | Nguồn gốc: | Chiết Giang |
| Mã HS: | 84248910 | ||
| Làm nổi bật: | Máy phun kích hoạt bằng nhựa không độc hại,chai xịt làm sạch không mùi,chai bơm không khí an toàn |
||
| Ningbo Kylin Packaging Solutions Co., Ltd. Thêm:Rm # 807, Heli South Building,Đường 328 Nanleinan,Phố Lizhou,Yuyao 315400, tỉnh Zhejiang, Trung Quốc |
|
| Điểm số. | K102-3 |
| Mô tả | Máy phun kích hoạt |
| Việc đóng cửa | 28/400, 28/410, 28/415 (Có thể lựa chọn cách đóng cọp) |
| Chức năng | SPRAY/STREAM; SPRAY/SPRAY |
| Sản lượng | 00,80-0,90ml/t |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào |
| Vật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/500PCS |
| Công suất sản xuất | 200,000PCS/Ngày |
| G.W. (KGS) | 12kg |
| N.W. (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ningbo |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Mã HS | 84248910 |
| MOQ | 30,000PCS cho mỗi màu |
| Thanh toán | 30% trước, và số dư phải được thanh toán chống lại bản sao của B / L. |
Câu hỏi thường gặp
Chúng tôi có thể lấy mẫu miễn phí không?
(1) Đối với các mẫu trong màu hoặc kích thước cổ phiếu của chúng tôi, chắc chắn, chúng tôi sẽ rất thích cung cấp cho bạn miễn phí để kiểm tra chất lượng, nhưng hy vọng bạn có thể chịu chi phí vận chuyển. (2) Đối với các mẫu tùy chỉnh,chúng tôi cũng có thể làm mẫu mới như yêu cầu của bạn, nhưng hy vọng bạn có thể chịu được chi phí mẫu này.
Chúng ta có thể in hoặc in nhãn trên lọ không?
Có, bạn có thể. Có nhiều phương pháp in khác nhau như in lụa, in ấn nóng và dán nhãn vv.
Câu 3: Thời gian giao hàng bình thường là bao nhiêu?
A. Đối với sản phẩm cổ phiếu, chúng tôi sẽ gửi hàng cho bạn trong vòng 1 ~ 7 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn. B. Đối với sản xuất hàng loạt, thời gian dẫn đầu là khoảng 20 ~ 45 ngày, và lâu hơn nếu cần xử lý bề mặt.
Q4. Điều khoản vận chuyển của bạn là gì?
A. Đối với đơn đặt hàng thử nghiệm nhỏ, FEDEX, DHL, UPS, TNT vv có thể được cung cấp. B. Đối với đơn đặt hàng lớn hơn, chúng tôi có thể sắp xếp vận chuyển bằng đường biển hoặc đường không khí theo yêu cầu của bạn.
Q5. Nếu bất kỳ sản phẩm bị lỗi, làm thế nào bạn có thể giải quyết nó cho chúng tôi?
Chúng tôi sẽ thay thế các sản phẩm bị lỗi và bị hỏng trong đơn đặt hàng tiếp theo của bạn hoặc theo ngày bạn yêu cầu.
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413