|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tính năng: | Có thể tái chế | Màu sắc: | tùy chỉnh |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | PP | Kích cỡ: | Bé nhỏ |
| Đóng cửa: | 28/400 28/410 28/413 28/415 | Tỷ lệ xả: | 0.65-0.85ml/t |
| Gói vận chuyển: | đóng gói thùng carton | Đặc điểm kỹ thuật: | 28/400 28/410 |
| Nguồn gốc: | Chiết Giang | Mã HS: | 84248910 |
| Làm nổi bật: | bình xịt khử trùng bằng nhựa dùng để khử trùng,chai bơm bằng nhựa đầy đủ không có không khí,bán buôn bình xịt khử trùng có cò súng |
||
| Ningbo Kylin Packaging Solutions Co., Ltd. Thêm:Rm # 807, Heli South Building,Đường 328 Nanleinan,Phố Lizhou,Yuyao 315400, tỉnh Zhejiang, Trung Quốc |
|
| Điểm số. | K101 |
| Mô tả | Máy phun kích hoạt |
| Việc đóng cửa | 28/400, 28/410, 28/415 (Có thể lựa chọn cách đóng cọp) |
| Chức năng | SPRAY/STREAM; SPRAY/SPRAY |
| Sản lượng | 0.65-0.85ml/t |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào |
| Vật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/500PCS |
| Công suất sản xuất | 200,000PCS/Ngày |
| G.W. (KGS) | 12kg |
| N.W. (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ningbo |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Mã HS | 84248910 |
| MOQ | 30,000PCS cho mỗi màu |
| Thanh toán | 30% trước, và số dư phải được thanh toán chống lại bản sao của B / L. |
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413