|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tính năng: | không rò rỉ | Màu sắc: | Bất kỳ màu nào |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | PP | Kích cỡ: | Bé nhỏ |
| Loại sản phẩm: | K101-13 | Cách sử dụng: | cho chai |
| MOQ: | 10000 | vật mẫu: | miễn phí |
| Chiều dài ống: | Ống ủy quyền tùy chỉnh | Thời gian dẫn: | 15-25 ngày |
| Gói vận chuyển: | Thùng giấy mạnh mẽ | Đặc điểm kỹ thuật: | 28/410 |
| Nhãn hiệu: | OEM ODM | Nguồn gốc: | Chiết Giang Trung Quốc |
| Mã HS: | 84248910 | Năng lực sản xuất: | 4,5 triệu chiếc mỗi tháng |
| Làm nổi bật: | máy phun kích hoạt đầu chai,máy phun không có không khí,máy phun làm sạch chai |
||
| Điểm số. | K101 |
| Mô tả | Máy phun kích hoạt |
| Việc đóng cửa | 28/400, 28/410, 28/415 (Có thể chọn cách đóng cọp) |
| Chức năng | Xịt/Dòng; Xịt/Xịt; Xịt/Rơm |
| Sản lượng | 0.65-0.85ml/t |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào cũng có thể |
| Vật liệuVật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/500pcs |
| Công suất sản xuất | 150,000pcs/ngày |
| G.W. (KGS) | 12kg |
| N.W. (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ningbo |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| MOQ | 10,000pcs cho mỗi màu |
| Thanh toán | 30% trước, và số dư phải được thanh toán chống lại bản sao của B / L. |
| Mã HS | 84248910 |
Ningbo Kylin Packaging Solutions Co., Ltd là một doanh nghiệp sáng tạo chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất bao bì cho gia đình, làm sạch, chăm sóc cá nhân vv.- kết hợp công nghiệp và thương mại.
Các bộ phận của công ty bao gồm tất cả các thiết bị kích hoạt, máy phun sương mù mịn, bơm kem, bơm kem, bơm bọt, máy thả chai không khí v.v. KYLIN cung cấp dịch vụ một cửa, không chỉ công nghệ R & D,nhưng cũng có giá cả cạnh tranh với chất lượng cao.
Với hơn 17+ năm kinh nghiệm, KYLIN đã thiết lập một mạng lưới bán hàng đạt đến Nam Á,Đông Bắc Phi, Châu Âu, Trung Đông và Nam Mỹ.![]()
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413