|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mẫu số: | K101-4 | Tính năng: | không rò rỉ |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Bất kỳ màu nào | Vật liệu: | PP |
| Kích cỡ: | Bé nhỏ | Loại sản phẩm: | K101-4 |
| Cách sử dụng: | cho chai | MOQ: | 10000 |
| vật mẫu: | miễn phí | Chiều dài ống: | Ống ủy quyền tùy chỉnh |
| Thời gian dẫn: | 15-25 ngày | Gói vận chuyển: | Thùng giấy mạnh mẽ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 28/410 | Nhãn hiệu: | OEM ODM |
| Nguồn gốc: | Chiết Giang Trung Quốc | Mã HS: | 84248910 |
| Năng lực sản xuất: | 4,5 triệu chiếc mỗi tháng | ||
| Làm nổi bật: | Máy xịt kích hoạt 28mm cho chai,Máy xịt kích hoạt 28/410 với bảo hành,Máy phun kích hoạt chai bơm không khí |
||
| Mã hàng | K101 |
| Sự miêu tả | Bình xịt kích hoạt |
| Đóng cửa | 28/400, 28/410, 28/415 (Có thể chọn đóng bánh cóc) |
| Chức năng | Xịt/Luồng; Xịt/Xịt; Xịt/Bọt |
| đầu ra | 0,65-0,85ml/T |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào có thể |
| Chất liệuVật liệu | PP |
| Chi tiết đóng gói | 54*38*39CM/500 chiếc |
| năng lực sản xuất | 150.000 chiếc/ngày |
| GW (KGS) | 12kg |
| Tây Bắc (KGS) | 11kg |
| Cảng FOB | Ninh Ba |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
| MOQ | 10.000 chiếc cho mỗi màu |
| Sự chi trả | Trả trước 30% và số dư phải được thanh toán so với bản sao B / L. |
| MÃ HS | 84248910 |
Công ty TNHH Giải pháp Bao bì Ninh Ba Kylin là một doanh nghiệp sáng tạo chuyên thiết kế, phát triển và sản xuất các gói hàng dùng cho gia đình, vệ sinh, chăm sóc cá nhân, v.v.
Các bộ phận của công ty bao gồm tất cả các bộ kích hoạt, máy phun sương mịn, máy bơm kem dưỡng da, máy bơm kem, máy bơm tạo bọt, ống nhỏ giọt chai không có không khí, v.v. KYLIN cung cấp dịch vụ một cửa, không chỉ công nghệ R&D mà còn có giá cả cạnh tranh với chất lượng cao.
Chúng tôi được đặt tại Yuyao, Trung Quốc, tận hưởng lối đi thuận tiện đến cảng Ninh Ba và Thượng Hải. Với hơn 17 năm kinh nghiệm, KYLIN đã thiết lập mạng lưới bán hàng vươn tới Nam Á, Đông Bắc Phi, Châu Âu, Trung Đông và Nam Mỹ.![]()
Người liên hệ: Han
Tel: 008613082991413